
● Thuốc trị đau đầu Evequick là một công thức được thiết kế để có hiệu quả chống lại cơn đau đầu, bao gồm thành phần ibuprofen.
● Eve Quick chứa allyl isopropyl acetyl urê / caffein khan, giúp tăng cường tác dụng giảm đau và magie oxit, một thành phần bảo vệ niêm mạc dạ dày và thúc đẩy sự hấp thụ ibuprofen.
● Thúc đẩy quá trình hấp thụ các thành phần giảm đau, nên thuốc có tác dụng nhanh và tuyệt vời khi bị đau đầu.
● Chứa các thành phần bảo vệ niêm mạc dạ dày nhẹ nhàng cho dạ dày.
Công dụng:
Viên uống giảm đau đầu nhanh chóng Eve Quick 40v hiệu quả với các triệu chứng:
● Đau đầu, đau cứng vai, đau răng, đau bụng kinh (đau sinh lý), đau họng, đau khớp, đau cơ, đau dây thần kinh, đau lưng dưới, đau sau khi nhổ răng, đau bầm tím, đau tai, đau gãy xương, đau tê, đau do chấn thương
● Giúp hạ sốt khi ớn lạnh và sốt.
Thành phần:
Trong 2 viên Viên uống giảm đau đầu nhanh chóng Eve Quick 40v chứa:
- Ibuprofen ・ ・ ・ 150mg
- Magie oxit ・ ・ ・ 100mg
- Allyl isopropyl acetyl urê ・ ・ ・ 60mg
- Caffeine khan ・ ・ ・ 80mg
- Phụ gia: Silicon Dioxide, Cellulose, Hydroxypropyl Cellulose, Hypromellose, Macrogol, Mg Stearate, Talc, Titan Oxit
Liều lượng và cách dùng:
Giới hạn 3 lần/ngày. Nên uống với nước hoặc nước ấm, tránh nhịn đói càng tốt.
● Vui lòng uống ít nhất 4 giờ giữa các liều.
● Người lớn (từ 15 tuổi trở lên) ・ ・ ・ 2 viên mỗi lần.
● Dưới 15 tuổi ・ ・ ・ Không dùng.
[Lưu ý về cách sử dụng và liều lượng]
(1) Vui lòng tuân thủ nghiêm ngặt cách sử dụng và liều lượng.
(2) Cách lấy viên thuốc ra: Dùng đầu ngón tay ấn mạnh phần lồi của tấm PTP chứa viên thuốc để làm vỡ lớp màng nhôm ở mặt sau, lấy ra và uống.
Thận trọng khi sử dụng:
1. 1. Không sử dụng cho những người:
(1) Những người đã có các triệu chứng dị ứng do thuốc này hoặc các thành phần của thuốc này.
(2) Những người đã bị hen suyễn sau khi dùng thuốc này hoặc thuốc giảm đau hạ sốt khác hoặc các biện pháp khắc phục cảm lạnh.
(3) Trẻ em dưới 15 tuổi.
(4) Phụ nữ có thai trong vòng 12 tuần kể từ ngày dự sinh.
2. Không dùng bất kỳ loại thuốc nào sau đây khi dùng thuốc này: Thuốc giảm đau hạ sốt khác, thuốc chữa cảm lạnh, thuốc an thần, toxidrome
3. Không lái xe hoặc máy móc sau khi dùng thuốc này. (Có thể xảy ra buồn ngủ.)
4. Không uống rượu trước hoặc sau khi uống thuốc.
5. Vui lòng không sử dụng trong thời gian dài.
**Lưu ý: Sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.